Túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo — Đặt hàng số lượng lớn từ nhà sản xuất uy tín của bạn
Túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo, sản xuất trực tiếp tại nhà máy, đặt hàng số lượng lớn chỉ từ 50 chiếc. Được hơn 300 thương hiệu trang sức toàn cầu tin cậy về chất lượng, tốc độ và giá cả cạnh tranh nhất.
Featured Jewelry Pouches u0026 Packaging
Mẫu túi đựng trang sức u0026 bao bì trong thực tế
Túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo, đặt hàng số lượng lớn: Lợi thế sản xuất trực tiếp tại nhà máy
Tại sao các thương hiệu trang sức hàng đầu tin tưởng On The Way cho các đơn hàng túi số lượng lớn của họ
MOQ thấp chỉ từ 50 chiếc
Đặt hàng túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo với số lượng lớn chỉ từ 50 chiếc—không có phí ẩn.
Giá gốc tại xưởng
Chúng tôi sở hữu dây chuyền sản xuất—không qua trung gian, không đội giá. Giá gốc tại xưởng cho các đơn hàng túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo số lượng lớn.
Hơn 17 năm kinh nghiệm
Được tin cậy bởi hơn 300 thương hiệu tại hơn 30 quốc gia. Hơn 6.500 dự án hoàn thành minh chứng cho sự xuất sắc của chúng tôi trong nhiều thập kỷ.
Kiểm soát chất lượng đa giai đoạn
Mọi sản phẩm đều trải qua quy trình kiểm soát chất lượng đa giai đoạn của chúng tôi. Kiểm tra chuyên nghiệp ở mọi bước sản xuất đảm bảo kết quả hoàn hảo.
Vật liệu đạt chứng nhận xanh
Giấy chứng nhận FSC, vật liệu tái chế u0026 có thể tái sử dụng. Chất lượng cao cấp với trách nhiệm môi trường thực sự trong mỗi đơn hàng.
Quản lý tài khoản chuyên trách
Quản lý tài khoản chuyên trách của bạn sẽ hướng dẫn bạn từ khâu lấy mẫu đến giao hàng. Hỗ trợ cá nhân hóa cho mọi nhu cầu tùy chỉnh của bạn.
Giải pháp đặt hàng số lượng lớn túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo
Xem cách các thương hiệu và nhà bán lẻ sử dụng bao bì của chúng tôi
Nâng tầm nhận diện thương hiệu boutique
Các nhà bán lẻ boutique cần bao bì phản ánh nhận diện cao cấp và tạo sự khác biệt với đối thủ cạnh tranh. Túi tiêu chuẩn không thể truyền tải sự sang trọng hoặc củng cố lòng trung thành thương hiệu vào khoảnh khắc u0022mở hộpu0022 quan trọng.
Túi có thương hiệu tùy chỉnh với logo của bạn tạo ra trải nghiệm mở hộp sang trọng, củng cố nhận diện thương hiệu, biện minh cho mức giá cao cấp, và thúc đẩy việc mua hàng lặp lại cũng như giới thiệu khách hàng.
Mở rộng thiết kế không rủi ro
Các nhà thiết kế độc lập đối mặt với số lượng đặt hàng tối thiểu cao ngất ngưởng từ các nhà cung cấp truyền thống, thời gian chờ đợi kéo dài và thiếu linh hoạt trong thiết kế. Việc chứng minh tính khả thi của ý tưởng đòi hỏi phải cam kết vốn quá mức trước khi nhu cầu thị trường được chứng minh.
Khả năng đặt hàng số lượng lớn túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo với MOQ thấp cho phép bạn thử nghiệm thiết kế, lặp lại dựa trên phản hồi và mở rộng dần—mà không cần đầu tư vốn lớn ban đầu.
Đảm bảo chất lượng khi mở rộng quy mô
Các thương hiệu thương mại điện tử vận chuyển hàng nghìn đơn hàng mỗi tháng không thể chấp nhận chất lượng không đồng đều hoặc chậm trễ giao hàng. Sự hài lòng của khách hàng và danh tiếng thương hiệu phụ thuộc vào bao bì hoàn hảo mọi lúc.
Sản xuất trực tiếp tại nhà máy của chúng tôi với quy trình kiểm soát chất lượng chuyên nghiệp nhiều giai đoạn và đội ngũ quản lý tài khoản chuyên dụng đảm bảo giao hàng đúng hẹn hàng triệu túi đựng trang sức tùy chỉnh với chất lượng không có sai sót.
Đơn giản hóa việc tìm nguồn cung ứng toàn cầu
Các thương hiệu lâu đời thường phải làm việc với nhiều nhà cung cấp bao bì ở các khu vực khác nhau, đối mặt với thời gian giao hàng không nhất quán, tiêu chuẩn chất lượng phân mảnh và hậu cần phức tạp để quản lý các SKU, vật liệu và hoàn thiện khác nhau.
Một đối tác duy nhất sản xuất trực tiếp tại nhà máy với khả năng nhãn trắng OEM và kiểm soát chất lượng thống nhất giúp loại bỏ sự phân mảnh nhà cung cấp, đơn giản hóa việc mở rộng quy mô sản xuất và cung cấp quản lý tài khoản tập trung cho tất cả các khu vực.
Chất liệu Cao cấp cho Túi Đựng Trang Sức Tùy Chỉnh với Đơn Hàng Số Lượng Lớn In Logo
Kỹ thuật Ứng dụng Logo cho Túi Đựng Trang Sức Tùy Chỉnh với Đơn Hàng Số Lượng Lớn In Logo
Phụ kiện phần cứng u0026 khóa cài cao cấp cho túi trang sức tùy chỉnh với đơn hàng số lượng lớn có logo
Hơn 17 năm kinh nghiệm sản xuất bao bì xuất sắc cho các thương hiệu toàn cầu
On The Way được thành lập năm 2007 dựa trên một nguyên tắc đơn giản: chất lượng quyết định sự tồn tại. Kể từ khi thành lập, chúng tôi đã cống hiến hết mình để chế tạo bao bì trang sức tùy chỉnh đặc biệt, phản ánh sự sang trọng và tay nghề thủ công của thương hiệu khách hàng. Ngày nay, nhà máy của chúng tôi tại Đông Quan, Trung Quốc là một biểu tượng xuất sắc trong lĩnh vực túi trang sức tùy chỉnh, hộp và các giải pháp bao bì mang thương hiệu.
Với cơ sở rộng 1.200 mét vuông và đội ngũ hơn 220 thợ thủ công lành nghề, chúng tôi đã hoàn thành hơn 6.500 dự án tùy chỉnh cho hơn 300 thương hiệu tại hơn 30 quốc gia. Mô hình nhà máy trực tiếp của chúng tôi đảm bảo giá cả cạnh tranh, trong khi chính sách MOQ thấp của chúng tôi chào đón tất cả mọi người – từ các nhà thiết kế mới nổi đến các cửa hàng uy tín. Chúng tôi xử lý các đơn hàng số lượng lớn túi trang sức tùy chỉnh có logo ở mọi quy mô với sự chính xác và tự tin.
Được hỗ trợ bởi các quản lý tài khoản chuyên dụng và đảm bảo giao hàng đúng hẹn, chúng tôi không chỉ sản xuất bao bì; chúng tôi hợp tác với các thương hiệu để tạo ra ấn tượng lâu dài đầu tiên mà khách hàng của họ xứng đáng nhận được.

Túi đựng trang sức tùy chỉnh in logo số lượng lớn: Từ thiết kế đến giao hàng
Thiết kế hợp tác, Tùy chỉnh không giới hạn
Hãy làm việc trực tiếp với đội ngũ thiết kế của chúng tôi để hoàn thiện đơn hàng túi đựng trang sức tùy chỉnh in logo số lượng lớn của bạn. Chúng tôi cung cấp các bản sửa đổi ý tưởng không giới hạn, lấy mẫu nhanh chóng và các lần lặp lại linh hoạt cho đến khi tầm nhìn của bạn trở thành hiện thực.
- Quản lý tài khoản chuyên trách hướng dẫn mọi giai đoạn thiết kế
- Thời gian lấy mẫu nhanh chóng—thường là 5-7 ngày làm việc
- Chu kỳ sửa đổi không giới hạn được bao gồm trong tất cả các thỏa thuận
- Hỗ trợ kỹ thuật cho tất cả các loại khóa và vật liệu

Kiểm soát Chất lượng Nghiêm ngặt, Mọi Bước
Mọi túi đựng trang sức tùy chỉnh và sản phẩm đóng gói đều trải qua quá trình kiểm tra toàn diện qua các giai đoạn thiết kế, vật liệu, sản xuất và hoàn thiện. Đội ngũ hơn 220 thành viên chuyên trách của chúng tôi thực hiện kiểm tra đa giai đoạn bằng thiết bị tiên tiến để đảm bảo sự xuất sắc nhất quán.
- Kiểm tra độ bền vật liệu và khả năng giữ màu
- Xác nhận số lượng mũi khâu và độ bền của khóa
- Xác minh căn chỉnh logo và thêu
- Kiểm tra chất lượng đóng gói và vận chuyển cuối cùng

Vật liệu Bền vững, Chất lượng Cao cấp
Nguồn túi đựng trang sức tùy chỉnh in logo số lượng lớn thân thiện với môi trường từ danh mục vật liệu bền vững được chứng nhận của chúng tôi. Chúng tôi cung cấp giấy FSC, vải tái chế và các lựa chọn thay thế có nguồn gốc sinh học mà không ảnh hưởng đến cảm giác sang trọng hoặc độ bền.
- Có sẵn các tùy chọn vật liệu được chứng nhận FSC và tái chế
- Vải cotton hữu cơ, vải lanh và vải có thể phân hủy sinh học
- Sản xuất giảm thiểu chất thải và quy trình khép kín
- Tuân thủ đầy đủ các tiêu chuẩn REACH và bền vững

Chuỗi Cung ứng Toàn cầu, Giao hàng Đáng tin cậy
Hãy tin tưởng vào chuyên môn hậu cần chuyên trách của chúng tôi để giao hàng liền mạch các đơn hàng túi đựng trang sức tùy chỉnh in logo số lượng lớn của bạn trên toàn thế giới. Từ kho hàng Đông Quan của chúng tôi đến tận nơi của bạn, chúng tôi ưu tiên tốc độ và độ chính xác trên hơn 30 quốc gia.
- Theo dõi đơn hàng và cập nhật trạng thái theo thời gian thực
- Tối ưu lộ trình vận chuyển đến Bắc Mỹ, Châu Âu, Châu Á
- Dịch vụ fulfillment linh hoạt — gửi hàng trực tiếp hoặc gom chung
- Đảm bảo giao hàng đúng hẹn với đội ngũ quản lý chuyên trách

Vì sao On The Way dẫn đầu về Túi đựng trang sức theo yêu cầu in logo số lượng lớn
Xem cách giá xuất xưởng, MOQ thấp và hỗ trợ chuyên nghiệp của chúng tôi khác biệt so với các nhà cung cấp bao bì trang sức thông thường.
← 左右滑动查看 →
Túi đựng trang sức tùy chỉnh in logo số lượng lớn: Quy trình sản xuất của chúng tôi
Từ khâu tìm nguồn cung ứng vật liệu đến giao hàng đúng hẹn, chúng tôi đảm bảo mọi bước đều đáp ứng các tiêu chuẩn khắt khe của chúng tôi cho đơn hàng số lượng lớn của bạn.
Lựa chọn u0026 Tìm nguồn cung ứng vật liệu
Chúng tôi lựa chọn các vật liệu cao cấp đạt chứng nhận thân thiện với môi trường, phù hợp với thương hiệu của bạn. Vải đạt chứng nhận FSC, các lựa chọn bền vững và nhà cung cấp được kiểm định chất lượng đảm bảo đơn hàng số lượng lớn của bạn bắt đầu với sự xuất sắc.
Thiết kế u0026 Lấy mẫu thử
Quản lý tài khoản của bạn sẽ hợp tác về thiết kế. Chúng tôi tạo bản phác thảo, mẫu túi và tinh chỉnh các chi tiết cho đến khi túi đựng trang sức tùy chỉnh in logo số lượng lớn của bạn hoàn toàn phù hợp với tầm nhìn của bạn.
In logo u0026 Tùy chỉnh
Các kỹ thuật tiên tiến—in lụa, thêu, dập nổi hoặc in UV—áp dụng logo của bạn một cách chính xác. Các nghệ nhân lành nghề của chúng tôi đảm bảo tính nhất quán của thương hiệu và tác động thị giác trên mọi chiếc túi trong đơn hàng số lượng lớn của bạn.
Kiểm soát chất lượng đa giai đoạn
Quy trình kiểm soát chất lượng ba bước: kiểm tra vật liệu, xác minh sản xuất và kiểm tra cuối cùng. Hơn 220 chuyên gia của chúng tôi kiểm tra mọi túi đựng trang sức tùy chỉnh về đường may, logo, khóa kéo—đảm bảo chất lượng hoàn hảo cho đơn hàng số lượng lớn của bạn.
Đóng gói u0026 Bảo vệ
Đóng gói an toàn bảo vệ túi trong quá trình vận chuyển. Chúng tôi sử dụng vật liệu thân thiện với môi trường và phụ kiện tùy chỉnh. Mọi đơn hàng số lượng lớn đều được vận chuyển trong thùng gia cố có theo dõi để đảm bảo hàng đến nơi an toàn.
Giao hàng u0026 Hỗ trợ sau đặt hàng
Vận chuyển đúng hẹn bằng đường hàng không hoặc đường biển. Đội ngũ của chúng tôi theo dõi tình trạng và cung cấp hỗ trợ sau đặt hàng cho các đơn hàng tiếp theo. Chúng tôi luôn On The Way—sự thành công của bạn là sứ mệnh của chúng tôi.
Cách đặt hàng túi đựng trang sức tùy chỉnh in logo số lượng lớn
Free sample inspection before your bulk production begins.
Gửi thiết kế u0026 Yêu cầu của bạn
Cung cấp tệp logo của bạn, thông số kỹ thuật túi, sở thích về vật liệu và số lượng đặt hàng lớn. Đội ngũ của chúng tôi xem xét mọi thứ để đảm bảo tính chính xác và khả thi.
Xem lại báo giá u0026 mẫu thử miễn phí
Chúng tôi gửi báo giá chi tiết và mẫu sản xuất thử miễn phí để bạn kiểm tra chất lượng trước khi đặt hàng số lượng lớn.
Duyệt mẫu thử
Kiểm tra mẫu về màu sắc, hoàn thiện, vị trí logo và chất liệu. Sau khi bạn duyệt, chúng tôi sẽ lên lịch sản xuất và xác nhận thời gian giao hàng của bạn.
Đặt hàng sản xuất số lượng lớn
Hoàn tất chi tiết đơn hàng, số lượng và điều khoản thanh toán. Đội ngũ phụ trách của chúng tôi sẽ quản lý khuôn mẫu, quy trình sản xuất, kiểm soát chất lượng nhiều giai đoạn và tất cả các khâu phối hợp hậu cần.
Nhận đơn hàng u0026 hỗ trợ
Túi đựng trang sức theo yêu cầu của bạn sẽ được giao đúng hẹn với thông tin vận chuyển minh bạch. Chúng tôi cung cấp hỗ trợ sau giao hàng và chào đón đơn hàng tiếp theo của bạn.
Chứng nhận Chất lượng u0026 Tuân thủ cho Túi đựng trang sức theo yêu cầu đặt hàng số lượng lớn có logo



Tại sao hơn 300 thương hiệu trang sức tin tưởng On The Way
Chúng tôi đã đặt 5.000 túi nhung tùy chỉnh có logo của mình. Tất cả đều hoàn hảo, đến sớm hơn 10 ngày. Sự chú trọng đến từng chi tiết của nhà máy đã nâng tầm trải nghiệm mở hộp của chúng tôi.
Chúng tôi cần 8.000 túi lụa trong 3 tuần cho các đối tác bán lẻ của mình. On The Way đã giao hàng mà không hề ảnh hưởng đến chất lượng. Người quản lý tài khoản của họ đã giúp quy trình diễn ra suôn sẻ.
Đã thử mười nhà cung cấp trước On The Way. Số lượng đặt hàng tối thiểu 50 chiếc của họ đã cho phép chúng tôi thử ba kiểu túi. Tất cả đều vượt quá mong đợi. Bây giờ chúng tôi đặt hàng 12.000 chiếc mỗi quý.
Câu hỏi thường gặp: Túi trang sức tùy chỉnh có logo đặt hàng số lượng lớn
Everything you need to know about ordering custom jewelry pouches in bulk — from MOQ and lead times to pricing and customization.
Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) cho túi trang sức tùy chỉnh có logo đặt hàng số lượng lớn là bao nhiêu?
Thời gian sản xuất cho túi trang sức tùy chỉnh có logo đặt hàng số lượng lớn là bao lâu?
Chi phí lấy mẫu cho túi trang sức tùy chỉnh có logo đặt hàng số lượng lớn là bao nhiêu?
Bạn có cung cấp vật liệu thân thiện với môi trường cho các đơn đặt hàng túi trang sức số lượng lớn không?
Bạn bảo vệ logo và thiết kế thương hiệu của tôi như thế nào trong quá trình sản xuất?
Bạn chấp nhận các điều khoản thanh toán nào cho đơn đặt hàng túi số lượng lớn?
Tôi có thể tùy chỉnh kích thước túi, kiểu đóng gói và phụ kiện không?
Có những lựa chọn vận chuyển nào cho đơn hàng túi đựng trang sức số lượng lớn?
Tôi có được phân công người quản lý tài khoản riêng cho đơn hàng số lượng lớn của mình không?
Hướng Dẫn Mua Túi Đựng Trang Sức Logo Số Lượng Lớn Toàn Diện
Tìm hiểu cách tìm nguồn cung ứng túi đựng trang sức logo chất lượng cao theo số lượng lớn, so sánh các loại vật liệu và phương pháp trang trí, đánh giá nhà cung cấp một cách khách quan và tránh những sai lầm tốn kém khi ra mắt dòng bao bì mang thương hiệu của bạn.
1. Túi Đựng Trang Sức Logo Số Lượng Lớn Là Gì?
Over 3,000 independent jewelry designers and retailers now source custom jewelry pouches to protect merchandise and reinforce unboxing experience. Custom jewelry pouches with logo bulk order represent a foundational packaging asset—combining protective function (typically holding rings, earrings, bracelets, or pendant sets) with brand messaging that extends shelf presence into the customer’s home.nnMinimum order quantities (MOQ) for custom pouches typically range from 50 to 500 pieces, depending on the manufacturer’s capabilities and material complexity. Bulk ordering at these thresholds enables economies of scale: per-unit costs drop significantly as production volume increases, allowing boutique designers and mid-market retailers to achieve luxury-grade packaging economics comparable to brands with much larger production runs.nnA custom logo elevates a pouch from generic protective sleeve to brand extension—converting a transactional handoff into a memorable touchpoint. Embroidery, heat transfer, or screen-printed logos transform standard velvet, satin, or microfiber pouches into branded assets that reinforce visual identity and encourage social-media unboxing moments.nnFor wholesale packaging buyers, this segment represents a critical consolidation point: sourcing a single SKU of custom jewelry pouches with logo bulk order replaces multiple stock-keeping units of plain or generic alternatives, reducing complexity while strengthening brand cohesion across retail partners and direct-to-consumer channels alike.
2. Sự Phát Triển Của Bao Bì Trang Sức Mang Thương Hiệu
Túi đựng trang sức logo số lượng lớn đã chuyển đổi từ bao bì hàng hóa sang tài sản thương hiệu trong 15 năm qua. Từ năm 2010 đến 2020, các nhà bán lẻ cao cấp đã chuyển từ túi đựng thông thường sang bao bì mang thương hiệu như một điểm chạm cốt lõi – nhận ra rằng tương tác vật lý đầu tiên với một thương hiệu thường xảy ra khi khách hàng nhận được món hàng đã mua. Ngày nay, 82% thương hiệu trang sức cao cấp đặt in logo tùy chỉnh trên túi của họ, phản ánh sự đồng thuận của ngành rằng bao bì cá nhân hóa giúp tăng giá trị cảm nhận. Đơn hàng trang sức cao cấp trung bình hiện nay bao gồm trang trí logo (thêu, ép kim, in lụa hoặc dập chìm), với khách hàng mong đợi màu sắc theo chuẩn Pantone và tùy chọn vị trí phù hợp với nhận diện thương hiệu của họ. Việc áp dụng bền vững đã tăng tốc sau năm 2018, với 64% thương hiệu hiện yêu cầu chứng nhận OEKO-TEX hoặc GOTS cho túi nhung, cotton và lanh. Nghiên cứu người tiêu dùng cho thấy người mua Gen Z sẵn sàng trả thêm 12–18% cho bao bì làm từ vật liệu sinh thái, định hình lại kỳ vọng của nhà cung cấp và thông số kỹ thuật vật liệu trong phân khúc MOQ 50 chiếc. Trải nghiệm mở hộp hiện trực tiếp ảnh hưởng đến tần suất mua hàng và chia sẻ trên mạng xã hội. Túi cá nhân hóa – đặc biệt là hộp cứng có khóa nam châm kết hợp với lớp lót nhung tùy chỉnh – tạo ra khoảnh khắc ‘đáng chụp ảnh trên Instagram’ giúp củng cố khả năng ghi nhớ thương hiệu và lòng trung thành. Sự thay đổi này định vị túi đựng trang sức logo số lượng lớn như một yếu tố thiết yếu cho khả năng cạnh tranh bán lẻ, chứ không phải là một tùy chọn bổ sung.
3. Các Loại Túi Đựng Trang Sức Logo Số Lượng Lớn
Năm định dạng túi chính tạo nên bao bì trang sức tùy chỉnh. Mỗi loại đều mang lại những lợi thế riêng biệt về khả năng phù hợp với trang sức, khả năng hiển thị logo và định vị thương hiệu. Hiểu rõ các tùy chọn túi dây rút, túi có bản lề, túi phẳng, túi hộp cứng và túi khóa kéo giúp bạn kết hợp danh mục sản phẩm của mình với sự bảo vệ và trải nghiệm tối ưu.
Túi Dây Rút

Túi dây rút chiếm 35–40% đơn hàng số lượng lớn, mang lại sự linh hoạt tối đa về chất liệu và vị trí đặt logo. Phù hợp nhất cho nhẫn, vòng tay và các món đồ nhẹ, cơ chế đóng bằng dây kéo rất đơn giản về mặt cơ học. Thể hiện vị thế sang trọng mềm mại; hỗ trợ logo thêu hoặc in lớn. Lý tưởng cho các nhà bán lẻ tầm trung và cửa hàng boutique.
Túi Có Bản Lề

Túi có bản lề (kiểu khung) có giá cao hơn và mang lại trải nghiệm thương hiệu cao cấp. Bản lề kim loại cứng cáp có thể chứa các món trang sức tinh xảo – hoa tai, dây chuyền mảnh, đá rời – có đệm. Logo được dập nổi hoặc in ở mặt ngoài; lớp lót bên trong mang lại khả năng nhận diện thương hiệu thứ cấp. Được ưa chuộng bởi các thương hiệu cao cấp và thiết kế.
Túi Phẳng

Túi phẳng (kiểu phong bì) giảm thiểu thể tích và chi phí vận chuyển, phù hợp với các đơn hàng số lượng lớn. Định dạng điển hình 3,5 × 4 inch phù hợp với nhẫn nhỏ và bông tai đinh tán. Vị trí đặt logo giới hạn ở mặt trước (thêu hoặc in). Tốt nhất cho trang sức thời trang hàng ngày, vật phẩm khuyến mãi và các nhà bán lẻ đại chúng.
Túi Dạng Hộp Cứng

Túi dạng hộp cứng kết hợp độ bền của vỏ hộp với sự tiện lợi của túi, hỗ trợ các món đồ nặng hơn (đồng hồ, vòng cổ cá tính, vòng tay). Khóa nam châm hoặc bản lề mang lại cảm giác cao cấp; thiết kế nhiều lớp cho phép đặt logo phức tạp. Bảo vệ các món đồ tinh xảo trong quá trình vận chuyển; biện minh cho chi phí mỗi đơn vị cao hơn. Được ưa chuộng bởi các nhà thiết kế độc lập và các thương hiệu cao cấp.
Túi có khóa kéo

Túi có khóa kéo vừa đảm bảo an toàn vừa hiển thị thương hiệu. Khóa kéo YKK bền bỉ với các lần sử dụng lặp đi lặp lại; lý tưởng để cất giữ hoặc du lịch. Logo có thể in hoặc thêu bên ngoài; nhãn bên trong củng cố nhận diện thương hiệu. Phổ biến cho các hộp đăng ký, bộ quà tặng và các nhà bán lẻ chú trọng độ bền và cách trình bày.
4. Chất liệu u0026 Vải cho Túi Trang Sức Tùy Chỉnh
Việc lựa chọn chất liệu cân bằng giữa nhận diện thương hiệu, độ bền và chi phí. Nhung và lụa mang lại cảm giác sang trọng; cotton và lanh thu hút người mua quan tâm đến môi trường. Microfiber polyester mang lại hiệu suất cao với số lượng lớn. Mỗi trọng lượng vải (đo bằng GSM) và kiểu hoàn thiện đều ảnh hưởng đến khả năng bảo vệ trang sức và giá thành cuối cùng.
| Chất liệu | Trọng lượng (GSM) | Độ bền | Cảm giác sang trọng | Chi phí ước tính/100 chiếc |
|---|---|---|---|---|
| Nhung | 225–300 | Tuyệt vời | Cao nhất | 280–450 đô la |
| Satin | 80–120 | Tốt | Cao | 180–280 đô la |
| Lụa | 75–100 | Tốt | Cao nhất | 350–600 đô la |
| Cotton hữu cơ (GOTS) | 150–200 | Rất tốt | Trung bình | 120–180 đô la |
| Vải lanh | 160–240 | Tuyệt vời | Trung bình – Cao | 140–220 đô la |
| Vải Microfiber Polyester | 100–150 | Tuyệt vời | Cao | 90–150 đô la |
| Vải pha Cotton-Polyester | 140–180 | Rất Tốt | Trung Bình-Cao | $110–170 |
Nhung, Lụa u0026 Vải Satin

Nhung (225–300 GSM) mang lại cảm giác sang trọng tối đa và là tiêu chuẩn ngành cho các thương hiệu cao cấp. Vải Satin (80–120 GSM) mang lại sự thanh lịch với chi phí vừa phải, lý tưởng cho phân khúc thị trường trung cấp. Lụa (75–100 GSM) có giá cao nhưng mang lại sự tinh tế vượt trội. Cả ba loại đều cần lớp lót bảo vệ để tránh bị vướng và phai màu.
Vải Bền Vững: Cotton u0026 Lanh

Cotton hữu cơ (150–200 GSM có chứng nhận GOTS hoặc OCS) và lanh (160–240 GSM) phù hợp với các thương hiệu quan tâm đến môi trường và tìm kiếm vật liệu được chứng nhận. Cả hai đều bảo vệ trang sức tuyệt vời mà không có nguy cơ bị vướng. Cotton có giá thấp hơn 30–40% so với nhung nhưng vẫn giữ được vẻ ngoài chuyên nghiệp, làm cho nó trở thành lựa chọn lý tưởng cho các nhà thiết kế độc lập và các nhà bán lẻ boutique trên toàn thế giới.
Chất liệu tổng hợp hiệu suất cao

Microfiber polyester (100–150 GSM) có độ mềm mại tương đương lụa nhưng giảm chi phí 50–60%. Microfiber chống xù lông, phai màu và lem màu trong các chu kỳ vận chuyển và lưu trữ kéo dài. Vải pha cotton-polyester cân bằng giữa độ bền và hiệu quả chi phí, làm cho chúng trở nên phổ biến cho các túi trang sức tùy chỉnh số lượng lớn với đơn hàng logo số lượng lớn.
Hoàn thiện u0026 Cấu trúc Đặc biệt

Lớp lót nỉ và lớp phủ nhung tạo thêm lớp đệm mà không tốn chi phí cao. Cấu trúc hai mặt—ví dụ: mặt ngoài bằng satin với lớp lót cotton—tối ưu hóa khả năng bảo vệ trang sức trong khi kiểm soát chi phí. Lớp phủ polyurethane (PU) mềm mại làm tăng cảm giác sang trọng trên nền polyester. Việc lựa chọn hoàn thiện phụ thuộc vào loại trang sức, kích thước túi và mức giá mục tiêu cho đơn hàng số lượng lớn của bạn.
5. Phương Pháp Tùy Chỉnh u0026 Trang Trí Logo
Vị trí đặt logo và kỹ thuật trang trí ảnh hưởng trực tiếp đến nhận diện thương hiệu và chi phí sản xuất. Phương pháp tối ưu phụ thuộc vào định vị thương hiệu, độ phức tạp của thiết kế và số lượng đơn hàng. Hiểu rõ sự đánh đổi giữa độ bền, hiệu ứng thị giác và giá cả sẽ giúp tối đa hóa giá trị trải nghiệm khi mở hộp.
| Kỹ Thuật | Chi Phí/Sản Phẩm | Độ Bền | Linh Hoạt Thiết Kế | Phù hợp nhất cho |
|---|---|---|---|---|
| In lụa | 2.000 – 3.700 VNĐ | Tuyệt vời | 2-4 màu | Phong cách hiện đại, mạnh mẽ |
| Thêu | 12.000 – 48.000 VNĐ | Tuyệt vời | Thêu tên viết tắt | Sang trọng, cổ điển |
| Ép nhiệt | 2.400 – 6.000 VNĐ | Tốt | Đa màu sắc | Theo mùa/số lượng giới hạn |
| Ép kim | 7.200 – 19.200 VNĐ | Tuyệt vời | Một màu | Trang sức tinh xảo |
| Khắc laser | 1.200 – 3.700 VNĐ | Vĩnh viễn | Khắc dấu | Thân thiện với môi trường |
In Lụa

Tiết kiệm chi phí nhất cho các màu sắc đơn giản và logo đậm nét với số lượng từ 50-500 sản phẩm. Độ bền tuyệt vời trên vải microfiber và cotton. Giới hạn thiết kế 2-4 màu cho các gói tiêu chuẩn; thiết lập nhiều khung in sẽ tăng 15-20% chi phí. Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) 50 chiếc cho mỗi thiết kế. Phù hợp nhất cho các thương hiệu hiện đại, muốn tạo ấn tượng mạnh mẽ về hình ảnh.
Thêu

Chất liệu cao cấp mang lại cảm giác sang trọng khi mở hộp. Hỗ trợ các logo và chữ lồng chi tiết; tăng thêm $0.50-$2.00 cho mỗi sản phẩm. Hoạt động tuyệt vời trên vải satin và nhung; vị trí đặt thường ở giữa hoặc góc túi. Độ bền tuyệt vời — chỉ thêu chống phai màu qua nhiều năm sử dụng. Lý tưởng cho các thương hiệu trang sức thủ công và di sản.
In Chuyển Nhiệt u0026 In Kỹ Thuật Số

Linh hoạt tối đa về thiết kế — hình ảnh đầy đủ màu sắc, chuyển sắc, chi tiết phức tạp mà không tốn thêm chi phí thiết lập. Hiệu quả chi phí nhất với số lượng trên 500 sản phẩm. Độ bền kém hơn một chút so với in lụa; màu sắc dần phai sau 2-3 năm sử dụng nhiều. Lý tưởng cho các bộ sưu tập phiên bản giới hạn, chiến dịch theo mùa, kể chuyện thương hiệu phức tạp.
Ép Nhiệt u0026 Ép Kim

Tạo nên sự sang trọng không thể nhầm lẫn thông qua độ bóng kim loại và chiều sâu dập nổi. Chỉ bám dính trên bề mặt mịn — hộp cứng có nam châm, túi satin. Chi phí trên mỗi sản phẩm $0.30-$0.80; mỗi lần ép chỉ một màu. Vị trí thể hiện chất lượng di sản. Lý tưởng cho các thương hiệu trang sức cao cấp, đồng hồ xa xỉ muốn có ấn tượng đầu tiên về xúc giác cao cấp.
Khắc Laser

Dấu khắc chính xác, vĩnh cửu — không cần vật tư tiêu hao hay thiết lập hóa chất. Hoạt động trên vải nhung, canvas, linen; vải tối màu hiển thị độ tương phản tốt nhất. Thời gian sản xuất trên mỗi đơn vị cao hơn nhưng chi phí vật tư tiêu hao bằng không. Độ bền vĩnh cửu trong suốt vòng đời sản phẩm. Thể hiện định vị cao cấp mà không tốn thêm chi phí. Lý tưởng cho các thương hiệu xa xỉ thân thiện với môi trường.
6. Tiêu chuẩn chất lượng và độ bền trong sản xuất
Chất lượng cấu trúc vượt trội giúp phân biệt túi cao cấp với các loại túi dùng một lần. Quy trình kiểm soát chất lượng nhiều giai đoạn — kiểm tra đường may, mép túi và các điểm chịu lực — đảm bảo túi đựng trang sức theo yêu cầu của bạn, khi đặt số lượng lớn, có thể chịu được nhiều năm sử dụng hàng ngày. Độ bền cao tạo dựng niềm tin cho khách hàng và thúc đẩy việc đặt hàng lặp lại.
Độ bền đường may u0026 đường nối

Đường may đôi với chỉ khóa gia cố là tiêu chuẩn cho sản phẩm cao cấp. Tối thiểu 8–10 mũi kim trên mỗi inch (32–40 mũi trên 10cm) cho các đường nối, đặc biệt là phần đáy túi. Chỉ polyester (40/2 hoặc 50/2) chịu uốn tốt hơn chỉ cotton. Hãy thử nghiệm mẫu bằng cách kéo các đường nối với lực 3–5 kg trong 10 chu kỳ.
Hoàn thiện cạnh và các điểm chịu lực

Các cạnh hoàn thiện — đường viền, viền dải hoặc đường cuốn — ngăn ngừa sờn vải và kéo dài tuổi thọ sản phẩm từ 3–5 năm. Các góc cần được gấp hộp và gia cố bằng đường may thêm. Các điểm cài cúc bấm và dây rút cần có miếng vá gia cố. Lớp lót cao cấp — lụa twill hoặc microfiber — chống xù lông và bạc màu.
Các điểm kiểm tra chất lượng
Thực hiện kiểm soát chất lượng ba bước: kiểm tra sản phẩm đầu tiên trước khi sản xuất hàng loạt, kiểm tra liên tục mỗi 50 sản phẩm, và lấy mẫu ngẫu nhiên cuối cùng 2–3%. Sử dụng kính lúp 10x để xác minh độ thẳng hàng của đường may và vị trí nút thắt. Những điểm đáng lưu ý: chỉ bị đứt, sờn vải, phụ kiện lỏng lẻo, lớp lót bị nhăn, hoặc màu bị lem sau khi tiếp xúc với độ ẩm. Yêu cầu biểu đồ SPC (Kiểm soát quy trình thống kê) từ nhà cung cấp — các nhà máy uy tín ghi lại liên tục chiều dài đường may, độ căng và tỷ lệ lỗi.
7. Chọn đúng nhà sản xuất cho đơn hàng của bạn
Uy tín của nhà sản xuất bao bì của bạn ảnh hưởng trực tiếp đến sự thành công của đơn hàng, tiến độ và danh tiếng thương hiệu. Đánh giá đối tác dựa trên chứng nhận, quy trình chất lượng và tiêu chuẩn giao tiếp trước khi đặt hàng số lượng lớn túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo. Một nhà cung cấp đáng tin cậy đảm bảo giao hàng đúng hẹn, chất lượng ổn định và sự linh hoạt cho các đơn hàng tiếp theo.
Chứng nhận và tiêu chuẩn chất lượng
Tìm kiếm các chứng nhận ISO 9001, OEKO-TEX, FSC cho vật liệu và tuân thủ BSCI (kiểm định nhà máy). Những điều này cho thấy sự tuân thủ các quy định về an toàn, môi trường và lao động. Quy trình kiểm soát chất lượng đa giai đoạn — kiểm tra mẫu, kiểm tra trong quá trình, kiểm toán cuối cùng — ngăn ngừa lỗi trong sản phẩm hoàn chỉnh.
Minh bạch về MOQ và thời gian chờ
Xác nhận số lượng đặt hàng tối thiểu của nhà sản xuất có phù hợp với ngân sách của bạn không. Sự rõ ràng về thời gian chờ là rất cần thiết: yêu cầu thời gian sản xuất, vận chuyển và thời gian dự phòng bằng văn bản. Thời gian 12–16 tuần thường cho phép 4–6 tuần chuẩn bị ra mắt bán lẻ.
Kiểm toán nhà máy và kiểm tra tham chiếu
Yêu cầu báo cáo kiểm toán nhà máy hoặc yêu cầu tham quan nhà máy ảo. Xác minh diện tích sản xuất hơn 1.200 m² và năng lực hơn 200 nhân viên. Yêu cầu thông tin tham chiếu từ 3–5 thương hiệu tương tự và liên hệ trực tiếp với họ về thời gian chờ, khả năng phản hồi và hỗ trợ sau giao hàng.
Quy trình phê duyệt mẫu
Yêu cầu mẫu miễn phí hoặc chi phí thấp bao gồm bản in thiết kế và mẫu giống với sản xuất hàng loạt. Quy trình phê duyệt có cấu trúc (thiết kế đồ họa → mẫu đầu tiên → sản xuất) ngăn ngừa các chỉnh sửa tốn kém giữa chừng và đảm bảo túi cuối cùng khớp với thông số kỹ thuật.
Năng lực tùy chỉnh và sản xuất
Xác minh nhà máy có thể đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn: nhung so với satin, logo tùy chỉnh, khóa nam châm, hoặc vật liệu thân thiện với môi trường. Xác nhận khả năng nội bộ cho phương pháp trang trí bạn đã chọn. Năng lực sản xuất (hơn 200 đơn vị mỗi tháng cho mỗi kiểu) đảm bảo không có tắc nghẽn cho các đơn hàng tiếp theo.
Chiến lược đàm phán và hợp tác
Đàm phán các điều khoản thanh toán (đặt cọc 50–50) và yêu cầu các điều khoản hợp đồng bằng văn bản về ngày giao hàng, tiêu chuẩn chất lượng và giới hạn sửa đổi. Xây dựng mối quan hệ với các quản lý tài khoản hiểu rõ thương hiệu của bạn. Các đối tác lâu dài thường cung cấp chiết khấu số lượng lớn và mẫu nhanh chóng cho các đơn hàng tiếp theo nhanh hơn, rẻ hơn.
8. Những sai lầm phổ biến khi đặt túi đựng trang sức tùy chỉnh có logo
Sai lầm khi đặt hàng sẽ tích lũy nhanh chóng ở quy mô lớn. Tỷ lệ đặt hàng lại 5-10% tốn hàng nghìn đô la và làm giảm lợi nhuận, trong khi mẫu không khớp làm trì hoãn việc ra mắt sản phẩm hàng tuần. Hiểu rõ những cạm bẫy này và các quy trình phòng ngừa sẽ bảo vệ cả tiến độ và danh tiếng thương hiệu của bạn.
Tính toán sai MOQ
Hầu hết các nhà sản xuất đặt mức tối thiểu từ 50-500 đơn vị để kiểm soát chi phí. Đánh giá thấp nhu cầu về số lượng đơn vị buộc phải đặt hàng gấp với mức phí bảo hiểm 15-25%. Ngược lại, mua quá nhiều sẽ ràng buộc vốn vào hàng tồn kho bán chậm. Lập mô hình nhu cầu dựa trên tốc độ bán hàng và chu kỳ mùa vụ trước khi cam kết.
Kích thước và vị trí logo không phù hợp

In lụa và thêu yêu cầu kích thước tối thiểu từ 0,75–2 inch để hiển thị rõ nét; logo nhỏ hơn sẽ bị nhòe hoặc lấp đầy. Vị trí chính giữa mặt trước túi tạo cảm giác chuyên nghiệp, trong khi các góc dưới hoặc mặt sau làm giảm khả năng hiển thị thương hiệu. Phê duyệt mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt.
Mất cân xứng về chất liệu và thẩm mỹ thương hiệu

Nhung mang lại cảm giác sang trọng nhưng dễ bám bẩn; microfiber bền bỉ nhưng kém cảm giác chạm; cotton-canvas phù hợp với các thương hiệu tối giản. Lựa chọn chất liệu ảnh hưởng trực tiếp đến giá trị cảm nhận và trải nghiệm mở hộp.nnYêu cầu mẫu vật liệu phù hợp với hướng dẫn thương hiệu của bạn, sau đó kiểm tra cảm giác thực tế với 2-3 nhà cung cấp tiềm năng.
Khoảng trống trong kế hoạch thời gian sản xuất
Lấy mẫu tiêu chuẩn mất 7-10 ngày; sản xuất đầy đủ mất 15-25 ngày; vận chuyển thêm 10-20 ngày nữa. Đánh giá thấp các khoảng thời gian này sẽ buộc phải trả phí vận chuyển nhanh.nnBắt đầu tìm nguồn cung ứng trước thời điểm ra mắt 8-10 tuần; bao gồm thời gian dự phòng cho các chỉnh sửa, có thể thêm 2-3 tuần nếu có thay đổi về vật liệu hoặc logo.
Kiểm tra chất lượng không đầy đủ

20-30% các lỗi phổ biến—rách đường may, đường chỉ không đều, đổi màu—chỉ xuất hiện ở quy mô lớn. Thực hiện kiểm tra tại chỗ 50-100 đơn vị đầu tiên; đừng đợi đến khi giao hàng.nnThiết lập các tiêu chí chấp nhận QC bằng văn bản với nhà cung cấp của bạn trước khi bắt đầu sản xuất. Kiểm tra của bên thứ ba tốn 2-3% giá trị đơn hàng nhưng ngăn ngừa tổn thất gấp 10 lần trở lên.
9. Triển khai chiến lược túi đựng thương hiệu của bạn
Một chiến lược túi đựng thương hiệu đòi hỏi kế hoạch cẩn thận từ thông số kỹ thuật đến hậu cần tiếp thị. Thành công phụ thuộc vào việc xác thực mẫu, quản lý tồn kho chủ động và các vòng lặp phản hồi sớm từ khách hàng.
Hướng dẫn thương hiệu u0026 Thông số kỹ thuật
Xác định trước vị trí logo, màu sắc và cấp độ vật liệu. Chỉ định màu Pantone, kích thước và chỉ thêu trong bản tóm tắt nhà cung cấp để chốt phạm vi.nnCác đơn hàng 50 chiếc được hưởng lợi từ các thông số kỹ thuật cố định; phạm vi thay đổi giữa mẫu và sản xuất làm tăng chi phí và trì hoãn ra mắt 1–2 tuần.
Quy trình phê duyệt mẫu
Dành 2–4 tuần cho việc lấy mẫu ban đầu. Xem xét các mẫu so với hướng dẫn thương hiệu; kiểm tra cơ chế đóng, cạnh và chất lượng thêu để phát hiện lỗi.nnPhê duyệt một mẫu chuẩn trước khi sản xuất; các chu kỳ chỉnh sửa thêm 5–7 ngày cho mỗi lần. Ghi lại chữ ký phê duyệt để ngăn ngừa tranh chấp thông số kỹ thuật giữa chừng.
Lập kế hoạch tồn kho u0026 Hậu cần
Lên kế hoạch dự phòng 10–15% cho tổn thất trong quá trình vận chuyển và khoảng trống trong khâu hoàn thiện. Phối hợp các điều khoản DDP hoặc CIF với nhà cung cấp để quản lý sự chậm trễ ở biên giới.nnLập bản đồ mức tồn kho hiện có; hết hàng trong vòng 30 ngày cho thấy nhu cầu và sự sẵn sàng mở rộng quy mô. Thiết lập các cửa sổ đặt hàng lại trước khi tồn kho giảm xuống dưới 25%.
Phản hồi khách hàng u0026 Mở rộng quy mô
Thu thập phản hồi về trải nghiệm mở hộp trong vòng 2 tuần sau khi ra mắt. Theo dõi các khiếu nại về khóa kéo, đường may hoặc độ bền của logo; đưa kết quả vào các bản sửa đổi sản xuất.nnCác vòng lặp phản hồi sớm giúp giảm tỷ lệ lỗi và hướng dẫn việc mở rộng quy mô MOQ cho các đơn hàng tiếp theo. Đặt mục tiêu đạt 85% sự hài lòng trước khi cam kết tăng khối lượng năm thứ hai.
10. Định giá u0026 Ngân sách cho Túi Trang Sức Tùy Chỉnh Logo Số Lượng Lớn
Hầu hết các nhà sản xuất đặt số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là 50 chiếc làm ngưỡng mà chi phí khuôn mẫu và thiết lập trở nên khả thi. Tại điểm bắt đầu này, chi phí đơn vị thường dao động từ 1,50 đến 3,50 đô la cho mỗi túi tùy thuộc vào chất liệu (nhung, satin, microfiber), phương pháp trang trí (thêu, in lụa, ép nhiệt) và vận chuyển theo khu vực.nnNăm biến số ảnh hưởng đến giá đơn vị cuối cùng: lựa chọn vải (vải cotton có giá 0,80–1,20 đô la mỗi yard; microfiber 0,60–1,00 đô la), trang trí (phí thiết lập in lụa từ 50–150 đô la; thêu 0,25–0,75 đô la mỗi đơn vị), nén thời gian giao hàng (sản xuất gấp có thể cộng thêm phí bảo hiểm 15–25%), phí khuôn hoặc khuôn cho các khóa kéo tùy chỉnh (100–500 đô la) và cước vận chuyển (vận chuyển đường biển 0,08–0,15 đô la mỗi đơn vị; vận chuyển hàng không nhanh 0,30–0,60 đô la mỗi đơn vị).nnCác bậc khối lượng mang lại khoản tiết kiệm có thể dự đoán: đơn hàng từ 100–500 chiếc thường mang lại mức giảm chi phí đơn vị 20–30%; hơn 500 chiếc đạt mức chiết khấu 35–45%. Thời gian giao hàng cũng được rút ngắn: lô hàng 50 chiếc yêu cầu 25–30 ngày; hơn 500 chiếc được hợp nhất trong 18–22 ngày thông qua hiệu quả sản xuất và vận chuyển hợp nhất.
| Bậc số lượng | Chi phí đơn vị | Thời gian giao hàng | Chi phí trang trí mỗi đơn vị |
|---|---|---|---|
| 50–100 chiếc | 2,40–3,50 đô la | 25–30 ngày | 0,50–0,75 đô la |
| 100–500 sản phẩm | 1.80–2.50 USD | 20–25 ngày | 0.35–0.55 USD |
| 500 sản phẩm | 1.25–1.80 USD | 18–22 ngày | 0.25–0.40 USD |
Biến ý tưởng túi tùy chỉnh của bạn thành hiện thực
Gửi thông số thiết kế, làm việc với quản lý tài khoản riêng và nhận báo giá trong vòng 24 giờ.































